SIMBA WAPO KWENYE HESABU ZA KUMVUTA NDANI KIUNGO HUYU MATATA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

SIMBA WAPO KWENYE HESABU ZA KUMVUTA NDANI KIUNGO HUYU MATATA

 

IMEELEZWA kuwa uongozi wa Simba upo kwenye mchakato wa kuongeza kiungo mkabaji ndani ya timu hiyo ambayo inaiwakilisha Tanzania kwenye Ligi ya Mabingwa Afrika msimu huu wa 2020/21 na itaanza kibarua chake kati ya Novemba 27-29.


Simba imepangwa kucheza na Klabu ya Plateu United kutoka Nigeria mchezo wa kwanza itakuwa ugenini na ule wa pili utachezwa Uwanja wa Mkapa kati ya Desemba 4-6.


Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Kwa sasa mabingwa hao watetezi kwenye nafasi ya kiungo mkabaji wanamtumia Jonas Mkude, Said Ndemla na Mzamiru Yassin huku wakiikosa huduma ya raia wa Brazil, Gerson Fraga ambaye atakuwa nje kwa msimu mzima.


Nyota anayetajwa kurejeshwa kundini ni James Kotei ambaye ana tuzo ya mchezaji bora ndani ya Simba kwa upande wa viungo aliyoitwaa msimu wa 2018/19 kwenye tuzo za Mo Award.


Pia kwenye mchakato wa kuachwa kwa kiungo huyo ambaye alitimkia Afrika Kusini kuliibuka mvutano mkubwa kabla hajasajiliwa na Klabu ya Kaizer Chief na kwa sasa yupo zake FC Slavia anapewa nafasi ya kurejea tena.


"Kwa sasa Simba ipo kwenye mpango wa kumrejesha kiungo wao mkata umeme  namba moja, Kotei, (James) ambaye wakati anaondoka bado kocha alikuwa anahitaji huduma yake," ilieleza taarifa hiyo.


Sven Vandenbroeck, Kocha Mkuu wa Simba ameweka bayana kuwa wanahitaji umakini katika kusaka ushindi kwenye mechi zao za Ligi ya Mabingwa Afrika.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz