Rais wa Iran: Sitojali ni nani atashinda katika uchaguzi Marekani - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rais wa Iran: Sitojali ni nani atashinda katika uchaguzi Marekani



Rais wa Iran Hassan Rouhani amesema kuwa sio muhimu ni nani atakayeshinda uchaguzi wa urais wa Marekani na kwamba hawafanyi mipango yao wakitegemea suala hilo.

Akizungumza baada ya mkutano wa Baraza la Mawaziri uliofanyika katika mji mkuu wa Tehran, Rouhani amesema kuwa sera na njia itakayofuatwa na serikali mpya ambayo itaingia madarakani nchini Marekani ni muhimu kwao.


"Sio muhimu kwetu ni nani atashinda huko Marekani. Uchaguzi wa mwisho wa Marekani ulikuwa wa mfano katika mambo mengi na sitaki kwenda kina katika maelezo yake. Ikiwa Marekani itaweka vikwazo kando na itakuwa na heshima hali zetu zitabadilika. Kilicho muhimu ni harakati za kanuni, njia na siasa. Hatujali watu na vyama." alisema Rouhani.


Akibainisha kuwa wanataka Marekani itii sheria, irudi kwenye mikataba ya kimataifa na kuheshimu watu wa Iran, Rouhani alisema,


"Tunataka mtu yeyote atakayeshinda nchini Marekani aheshimu badala ya kuweka vikwazo. Tumepanga uchumi wetu bila kujali ni nani atashinda uchaguzi wa Marekani. Tulihesabu kulingana na mauzo ya nje yasiyo ya mafuta na uzalishaji. Ni vizuri sana ikiwa Marekani itajifunza na kugundua kuwa lazima ichukue njia tofauti."



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz