-->

Type something and hit enter

On




 KIUNGO wa kati wa Manchester United na Ufaransa, Paul Pogba, anasema kwa sasa anapitia kipindi kigumu sana cha kazi yake ya soka kutokana na muda wake wa mchezo katika Old Trafford.

Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Nyota huyo kwa sasa hana uhakika wa kuanza kikosi cha kwanza chini ya Kocha Mkuu, Ole Gunnar Solksjaer jambo linalomfanya afikirie kusepa ndani ya kikosi hicho.


Habari zinaeleza kuwa mabosi wa United kwa sasa wapo tayari kumuuza nyota huyo anayecheza timu ya Taifa ya Ufaransa.

Akifanyiwa mahojiano na kituo cha RTL Pogba  amesema kuwa; “Napitia kwenye wakati mgumu sana kuliko wakati wowote ule katika maisha yangu ya soka.  Timu ya taifa ndiyo imekuwa kama pumzi ya mimi kuja kupumulia huku, ni mahali safi, nafurahia zaidi,".

Click to comment
 
Blog Meets Brand