-->

Type something and hit enter

On




 HITIMANA Thiery, Kocha Mkuu wa Namungo FC amesema kuwa wapo tayari kwa ajili ya kuiwakilisha nchi kimataifa kwenye mashindano ya kimataifa.

Namungo inaiwakilisha nchi katika Kombe la Shirikisho Afrika na mchezo wake wa awali ni dhidi ya Al Rabita ya Sudan Kusini unaotarajiwa kuchezwa kati ya Novemba 27-29 Uwanja wa Azam Complex.


Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Akizungumza na Saleh Jembe,Thiery amesema kuwa wanatambua kwamba ushindani ni mkubwa na kila timu inahitaji ushindi ila watapambana kufanya vizuri.


"Mashindano ya kimataifa yana ushindani mkubwa na kila timu inahitaji ushindi hilo lipo wazi nasi pia tunahitaji kupata matokeo.


"Kwa kuwa tutaanzia nyumbani tuna mtihani mkubwa wa kusaka ushindi mwanzo kwanza kisha huko tunapaswa tukalinde ushindi wetu, katika hilo tutajiweka sawa ili kupata matokeo mazuri," amesema.

Click to comment
 
Blog Meets Brand