MBOSSO asimulia msoto kuvunjika Yamoto - EDUSPORTSTZ

Latest

MBOSSO asimulia msoto kuvunjika Yamoto


 STAA wa muziki wa Bongo Fleva anayekiwasha chini ya Lebo ya Wasafi Classic Baby (WCB), Mbwana Yusuf ‘Mbosso’ amesimulia msoto aliopitia kwenye maisha yake baada ya kuvunjika kwa Yamoto Band.

Akizungumza na Risasi Vibes, Mbosso amesema, mara baada ya kusambaratika kwa Yamoto, wasanii wenzake walianza kutoa kazi ila kwa upande wake hakuwa na mbele wala nyuma, jambo ambalo lilimfanya aone maisha ya muziki ni magumu.

“Binafsi mimi kipindi Yamoto Band imevunjika, nilipoteza mwelekeo kabisa, sikuwa najua cha kufanya. Kiukweli nilihangaika huku na kule bila mafaniko, ila ninatoa shukrani zangu za dhati kwa meneja wangu, Mkubwa Fella, amenisaidia sana mpaka hapa nlipofikia,” anasema Mbosso.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.