MANCHESTER UNITED YAKUBALI KUMUUZA POGBA - EDUSPORTSTZ

Latest

MANCHESTER UNITED YAKUBALI KUMUUZA POGBA


 IMERIPOTIWA kuwa uongozi wa Klabu ya Manchester United kwa sasa upo tayari kumuuza kiungo wake Paul Pogba raia wa Ufaransa msimu ujao ili akatumike ndani ya Klabu ya Real Madrid inayoshiriki La Liga.


Nyota huyo wa timu ya Taifa ya Ufaransa mwenye miaka 26 amekuwa kwenye kiwango cha chini ndani ya Unted chini ya Kocha Mkuu Ole Gunnar Solksajer ambaye inaelezwa kuwa kwa sasa kibarua chake kipo mashakani kutokana na mwendo mbovu wa timu hiyo.

Pogba alifanya kosa ambalo yeye mwenyewe aliliita ni la kijinga kwenye mchezo wa Ligi Kuu England dhidi ya Arsenal Uwanja wa Old Trafford na kuifanya timu yake ipoteze kwa kufungwa bao 1-0 na kuyeyusha pointi tatu mazima.

Pia kwenye kikosi cha kwanza hana nafasi jambo ambalo linatoa picha kwamba msimu ujao hatakuwa ndani ya kikosi hicho. Tayari mabosi wa United wameanza kufanya mazungumzo na wale wa Real Madrid inayonolewa na Zinedine Zidane ili kuweza kufika makubaliano ya bei ya kumuuza nyota huyo.

Taarifa zinaeleza kuwa Manchester United wameuliza dau ambalo Real Madrid wanalo ili wamuuze kiungo huyo. Madrid walikuwa na mpango wa kumvuta ndani ya Bernabeu kiungo huyo ila janga la Virusi vya Corona lilitibua mambo na kuwafanya washindwe kufikia makubaliano ya bei.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.