KUMBE, CHILUNDA KOCHA ALIMKATAA MOROCCO - EDUSPORTSTZ

Latest

KUMBE, CHILUNDA KOCHA ALIMKATAA MOROCCO


 UONGOZI wa Azam FC umeweka wazi kuwa nyota wao Idd Chilunda alibadilisha timu ya awali aliyotakiwa kujiunga nayo kwa kuwa kocha wa timu hiyo alimkataa.


Chilunda ambaye ni mzawa kwa sasa amejiunga na Klabu ya Moghreb Atletico Tetuan ambapo awali alitajwa kumalizana na Klabu ya Mouloudia zote za Morocco.


Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Ofisa Habari wa Azam FC, Zakaria Thabit amesema kuwa Chilunda alilazimika kuibukia timu nyingine baada ya kocha wa timu ya mwanzo kumkataa.


"Chilunda alitoka Tanzania ili kujiunga na Klabu ya Mouloudia d'Oujda ya Morocco lakini kocha aliyekuwa akimhitaji Abdelhak Benchika alibadilishwa na kuletwa Abdeslam Ouaddou ambaye hakumtaka Chilunda.


"Kutokana na hali hiyo wakala wa Chilunda aliamua kufanya mazungumzo na timu nyingine ambapo alipata timu hiyo ya Atletico Tetuan ambayo imemsajili," amesema.


Chilunda aliwahi kucheza Tenerife ya Hisapnia ambapo hakuweza kuwika sana na kurejea ndani ya Azam FC.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.