KOCHA SIMBA APIGWA CHINI JUMLAJUMLA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KOCHA SIMBA APIGWA CHINI JUMLAJUMLA


 PATRICK Aussems, Kocha wa zamani wa Simba maarufu kama uchebe imeripotiwa kuwa amefutwa kazi ndani ya timu yake mpya ya Black Leopard ambayo alikuwa akiifundisha ndani ya Ligi Kuu ya Afrika Kusini.


Aussems aliibukia ndani ya klabu hiyo baada ya mabosi wa timu hiyo kuvutiwa na uwezo wake wakati akiifundisha timu ya Simba ambayo nayo ilimfuta kazi kwa kile ilichoeleza kuwa kushindwa kufikia malengo ambayo waliyaweka kimataifa kwa kutolewa mapema Ligi ya Mabingwa Afrika.


Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Akiwa ndani ya Smba aliweza kushinda taji la Ligi Kuu Bara kwa msimu wa 2018/19 na aliifikisha timu hatua ya robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika.


Aussems raia wa Ubelgiji alipata dili la kuinoa Black Leopards msimu huu akiwa hana timu baada ya kuachana na Simba ambayo ipo chini ya Kocha Mkuu, Sven Vandenbroeck.

Kwa sasa inatajwa kuwa mikoba yake inaweza kuchukuliwa na kocha wa zamani wa Klabu ya Baroka FC Dylan Kerr. 

Sababu ya kupigwa chini ndani ya timu hiyo inaelezwa kuwa ni matokeo mabovu ya timu hiyo kwa kuwa kwenye mechi tatu za mwanzo ameshindwa kupata ushindi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz