Dube, Chirwa Kulamba Tuzo Azam-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Dube, Chirwa Kulamba Tuzo Azam-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MASTAA wa Azam FC, Mzimbabwe, Prince Dube na Obrey Chirwa wanatarajiwa kulamba tuzo ndani ya kikosi hicho baada ya uongozi wa timu hiyo kuanzisha tuzo za mwezi za timu hiyo.

 

Mastaa hao sambamba na wengine wa kikosi hicho watapambania tuzo hizo ambazo zitaanzia kwa mchezaji bora wa mwezi Septemba na Oktoba huku mashabiki wa timu hiyo wakipewa nafasi ya kupiga kura.

Msemaji wa Azam FC, Thabith Zakaria ‘Zaka Zakazi’, amesema kuwa mchakato wa kurejesha tuzo umekamilika ambapo kwa sasa wataanza kutoa kwa wachezaji waliofanya vizuri mwezi Septemba na Oktoba.

 

“Utoaji wa tuzo za ndani ya timu ulikuwepo kwa kipindi cha nyuma lakini ulipotea baada ya wadhamini ambao walikuwa sehemu ya mchakato huo kujitoa.

 

“Kwa sasa zimerudi na tunaanza kutoa tuzo hizo kwa mashabiki kupiga kura kumchagua mchezaji bora wa mwezi Septemba na Oktoba,” alimaliza Zaka.

The post Dube, Chirwa Kulamba Tuzo Azam appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.