YANGA HESABU ZAO NI KWENYE MAANDALIZI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

YANGA HESABU ZAO NI KWENYE MAANDALIZI


 UONGOZI wa Yanga umesema kuwa kwa sasa hesabu kubwa ni kufanya maandalizi ya kikosi hicho kwa ajili ya mechi zake zijazo ndani ya Ligi Kuu Bara ili kufikia malengo ambayo wamejiwekea.


Kwa sasa timu zote Bongo zipo kwenye mapumziko ya muda ambayo yametokana na kuwepo kwa mechi za kirafiki zilizopo kwenye kalenda ya Fifa na Tanzania pia ina kibarua cha kumenyana na Burundi, Oktoba 11 Uwanja wa Mkapa.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Akizungumza na Saleh Jembe, Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Fredrick Mwakalebela amesema kuwa kikubwa kilichopo kwa sasa ndani ya klabu hiyo ni kuendelea na maandalizi ili kukiweka kikosi tayari kwa ushindani.

"Tunajua kwamba kwa sasa kuna mapumziko ambayo yametokana na Fifa, kilichobaki kwetu ni kuendelea kufanya maandalizi ili kupata kile ambacho tunakihitaji.


"Malengo yetu ni kuendelea kupata matokeo chanya kwenye mechi zetu ambazo tutacheza ndani ya uwanja na hilo linawezekana kwa sababu tuna kikosi kizuri ambacho kimeshaanza kuleta muunganiko mzuri," amesema.


Zimebaki siku 12 kabla ya dabi itakayowakutanisha Yanga na Simba, Uwanja wa Mkapa, Oktoba 18 ambapo Yanga watakuwa wenyeji wa mchezo huo.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz