Ukuta Wa Yanga Waweka Rekodi Bongo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ukuta Wa Yanga Waweka Rekodi Bongo-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

 

UKUTA wa Klabu ya Yanga unaoongozwa na nahodha Lamine Moro pamoja na Bakari Mwamnyeto umeweka rekodi matata Bongo kwa kuwa ni namba moja kwa timu zote 18 zinazoshiriki Ligi Kuu Bara kufungwa mabao machache na kuongoza kwa kufunga mabao mengi.

Yanga ikiwa imecheza jumla ya mechi tano ambazo ni sawa na dakika 450, imeruhusu kufungwa bao moja pekee tofauti na ukuta wa vinara wa ligi ambao ni Azam FC wakiongozwa na beki bora wa msimu wa 2019/20, Nicolas Wadada ambao umeruhusu kufungwa mabao mawili baada ya kucheza mechi sita.

Mbali na Azam FC pia watani zao wa jadi, Simba chini ya Joash Onyango na Pascal Wawa safu yao ya ulinzi imeruhusu kufungwa mabao mawili ndani ya dakika 450.Kabla ya mechi za jana ni ukuta wa JKT Tanzania inayonolewa na Kocha Mkuu, Abdallah Mohamed ulikuwa umeruhusu mabao mengi ambayo ni tisa baada ya kucheza mechi sita.

Pia kwa upande wa beki kinara wa kufunga, anatoka Yanga ambaye ni Lamine Moro amefunga mabao mawili huku Kagera Sugar wakiwa naye David Luhende na Simba wakiwa naye Pascal Wawa wote wamefunga bao mojamoja

NA LUNYAMADZO MLYUKA, Dar es Salaam

The post Ukuta Wa Yanga Waweka Rekodi Bongo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz