-->

Type something and hit enter

On




 KIKOSI cha timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars kinaendelea na maandalizi ya mchezo wa kirafiki wa kimataifa ulio kwenye kalenda ya Fifa.


Mchezo huo unatarajiwa kuchezwa Oktoba 11, Uwanja wa Mkapa ikiwa leo ni Oktoba 7 zimebaki siku tatu kabla ya mchezo kupigwa.

Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Kocha wa Taifa Stars, Ettiene Ndayiragije amesema kuwa maandalizi yapo vizuri na wanaamini watapata matokeo mbele ya wapinzani wao.

Nahodha wa timu ya Taifa ya Tanzania, Mbwana Samatta amesema kuwa wachezaji waliochaguliwa wapo vizuri na watapambana kupata ushindi.

"Furaha kubwa ya mashabiki ni kupata ushindi hata sisi pia wachezaji tunahitaji ushindi hivyo mashabiki watupe sapoti tutafanya vizuri," amesema.

Click to comment
 
Blog Meets Brand