SIMBA YATAJA SABABU ITAKAYOWAPA UBINGWA MSIMU WA 2020/21 - EDUSPORTSTZ

Latest

SIMBA YATAJA SABABU ITAKAYOWAPA UBINGWA MSIMU WA 2020/21


 UONGOZI wa Simba umesema kuwa unazidi kujiweka sawa kwa ajili ya kutetea taji lao la Ligi Kuu Bara walilotwaa msimu wa 2019/20 kwa sababu wana kikosi imara na chenye wachezaji wazuri wenye ushirikiano.


Tayari imecheza mechi tano kwa msimu wa 2020/21, imekusanya pointi 13 baada ya kushinda mechi nne na kulazimisha sare ya kufungana bao 1-1 na Mtibwa Sugar,  Uwanja wa Jamhuri, Morogoro.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Meneja wa Simba, Patrick Rweyemamu amesema kuwa mpango mkubwa wa timu hiyo ni kuweza kutwaa tena ubingwa kwa msimu wa 2020/21.


"Tuna mechi nyingi na ngumu hasa ukizingatia kwamba ligi ina ushindani mkubwa hilo lipo wazi ila malengo yetu ni kuona kwamba tunashinda mechi zetu na kupata matokeo mazuri.


"Sababu kubwa ya sisi kufanya hivyo ni kuwa na kikosi kizuri ambacho kinapata matokeo kwa kadri ambavyo kinahitaji, mbinu na ushirikiano ndani ya Simba ni vitu vinavyotupa mafanikio," amesema. 

Ikiwa imecheza jumla ya mechi tano na kufunga mabao 14 kinara wao wa utupiaji ni Meddie Kagere mwenye mabao manne. 

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.