SIMBA YAIFUATA JKT TANZANIA, KITUO CHA KWANZA MORO - EDUSPORTSTZ

Latest

SIMBA YAIFUATA JKT TANZANIA, KITUO CHA KWANZA MORO


 KIKOSI cha Simba kinachonolewa na Kocha Mkuu, Sven Vandenbroeck, leo Oktoba 2 kimeanza safari kwa basi kuelekea Morogoro ambapo kitapeleka taji la Ligi Kuu Bara kwa mashabiki wake wa Moro ambao waliomba wapelekwe.


Taji hilo ambalo ni la tatu kwa Simba ni la kwao jumla kwa mujibu wa kanuni walilitwaa msimu wa 2019/20 hivyo kwa msimu huu wa 2020/21 ni mabingwa watetezi.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Kabla ya kuondoka asubuhi ya leo wachezaji walifanya mazoezi ikiwa ni maandalizi ya kujiweka sawa kuelekea mchezo wao wa Ligi Kuu Bara dhidi ya JKT Tanzania unaotarajiwa kuchezwa Oktoba 4, Uwanja wa Jamhuri, Dodoma.


Leo kikosi kitaweka kambi Morogoro na kesho kitaanza safari kuelekea Dodoma, makao makuu ya nchi kwa ajili ya maandalizi ya mwisho kabla ya kumenyana na JKT Tanzania.


Ofisa Habari wa Simba, Haji Manara amesema kuwa wanawapelekea taji mashabiki wao wa Moro ili kutimiza ombi lao ambalo uongozi unaliheshimu na kulifanyia kazi kwa ukaribu.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.