SAID NDEMLA: BADO UWEZO NINAO, SINA MASHAKA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

SAID NDEMLA: BADO UWEZO NINAO, SINA MASHAKA


 SAID Ndemla, kiungo wa Simba amesema kuwa hana hofu yoyote ile ndani ya kikosi hicho bado anaamini ana nafasi ya kufanya vizuri kwa kuwa uwezo anao.


Ndemla ni miongoni mwa wachezaji ambao wameitwa kikosi cha timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Star ambayo inamchezo wa kirafiki dhidi ya Burundi Uwanja wa Mkapa.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Mchezo huo unataraiwa kuchezwa majira ya saa 10:00 leo Oktoba 11 na utakuwa na ushindani mkubwa kutokana na timu zote mbili kujuana katika falsafa pamoja na ujirani wake.


Ndemla ndani ya Simba amekuwa adimu kikosi cha kwanza kutokana na ushindani wa namba hasa kwenye nafasi ya kiungo ambayo anacheza nafasi ya ukabaji sawa na Jonas Mkude ambaye ni chaguo namba moja la Kocha Mkuu, Sven Vandenbroeck.


Kiungo huyo amesema:"Uwezo ninao na kikubwa ambacho kitanifanya niweze kufikia malengo niliyojiwekea ni juhudi pamoja na kujituma sina mashaka katika hilo."


Simba ikiwa imecheza mechi tano za ligi, Ndemla amecheza mechi mbili ambazo ni sawa na dakika 180.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz