Najua Mkuu wa Mkoa wewe Mgeni hapa lakini badilika uwe mkali usiwe Sheikh au Askofu-JPM - EDUSPORTSTZ

Latest

Najua Mkuu wa Mkoa wewe Mgeni hapa lakini badilika uwe mkali usiwe Sheikh au Askofu-JPM

 


“Nimeambiwa hapa yatakuwa yanapark Mabasi 1000 , Taxi 280 kwa siku, maeneo ya Bodadaboda na Bajaji na maeneo ya Mama Lishe na Baba Lishe hii ni safi, ila mradi umechelewa, najua Mkuu wa Mkoa wewe Mgeni hapa lakini badilika uwe mkali usiwe Sheikh au Askofu”-JPM



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.