Marioo Amuacha Mondi Aruke na Mimi Mars! - EDUSPORTSTZ

Latest

Marioo Amuacha Mondi Aruke na Mimi Mars!



DAR: Staa wa Bongo Fleva anayefanya poa kwa sasa, Omari Mwanga ‘Marioo’, amekubali kumuachia kinara wa muziki nchini Tanzania, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’ aruke na mtoto wa kike kwenye Bongo Fleva, Mariane Mdee ‘Mimi Mars’.

Hayo yamekuja, baada ya hivi karibuni kuibuka ukaribu kati ya Diamond au Mondi na sexy lady huyo kutoka Arachuga, ambaye mwanzo ilisemekana ana uhusiano wa kimapenzi na Marioo.

Akizungumza na Gazeti la IJUMAA, Marioo amesema kuwa, hata ikitokea Mondi akamchukua mwanamke wake, yeye hana shida, anamuachia tu kwa sababu anastahili.

“Mara nyingi nimekuwa nikiulizwa kuhusu uhusiano wangu na nimekuwa nikijibu vizuri kabisa, siwezi kujinyonga kama jinsi watu walivyofikiria, bali ilikuwa ni njia ya kutambulisha ngoma yangu mpya.

“Kuhusu ishu ya Mimi Mars, mimi niko sawa kabisa, nina uhusiano mzuri na Diamond Platnumz, ni kaka yangu, ni mtu mkubwa sana, watu wanamtazama kwa jicho lake.

“Kwa jinsi ninavyomheshimu Diamond, kama itatokea nikawa na mwanamke mzuri, halafu yeye akamtaka, siwezi kumchukia kwa sababu anastahili na nitaendelea kumshukuru tu,” amesema Marioo ambaye kwa sasa anakimbiza na ngoma yake ya Asante.

Stori: Happyness Masunga, Ijumaa




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.