MANCHESTER UNITED YACHAPWA 6-1 NA TOTTENHAM HOTSPUR OLD TRAFFORD -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MANCHESTER UNITED YACHAPWA 6-1 NA TOTTENHAM HOTSPUR OLD TRAFFORD -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
TIMU ya Tottenham Hotspur imeitandika Manchester United mabao 6-1 katika mchezo wa Ligi Kuu ya England leo Uwanja wa Old Trafford. 
Manchester United inayofundishwa na mchezaji wake wa zamani, Mnorway Ole Gunnar Solskjaer waliwachokoza Spurs kwa bao la Bruno Fernandes kwa penalti dakika ya pili tu.   
Spurs ikazinduka kwa mabao ya Tanguy Ndombele dakika ya nne, Heung-min Son mawili dakika ya saba na 37, Harry Kane dakika ya 30 na 79 kwa penalti na Serge Aurier dakika ya 51.


Wachezaji wa Tottenham Hotspur wakishangilia ushindi wao wa 6-1 dhidi ya Manchester United leo Uwanja wa Old Trafford 
 

Manchester United ilimaliza pungufu baada ya Anthony Martial kutolewa kwa kadi nyekundu kumchezea vibaya Erik Lamela wakati wakigombea mpira kwenye kona.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz