-->

Type something and hit enter

On




 Jeshi la Polisi Mkoa wa Kagera, linatarajia kupeleka kwenye ofisi ya mashtaka jalada la kesi ya mwanamke Herieth Pontian (27), anayetuhumiwa kumtupa mwanaye wa kumzaa mtoni akiwa hai na hatimaye kufariki, mara baada ya uchunguzi huo kukamilika.

 Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Taarifa hiyo imetolewa jana Oktoba 14, 2020, na Kamanda wa Polisi mkoani Kagera, Revocatus Malimi na kusema kuwa kwa sasa wapo katika hatua za mwisho za kukamilisha uchunguzi na kwamba kucheleweshwa kwa jalada hilo, kumetokana na taratibu za kumpima hali ya afya ya akili, hii ni kutokana na mazingira ya tukio analotuhumiwa kutenda.

 

Hata hivyo kamanda huyo amekataa kuzungumzia majibu ya vipimo vya afya ya akili vya mama huyo, kwa madai kuwa majibu hayo ni sehemu ya ushahidi utakaotolewa endapo atafikishwa mahakamani.

 

Mtoto Prince Onesmo mwenye umri wa mwaka mmoja, inadaiwa alitupwa mtoni akiwa hai na mama yake mzazi, na mwili kuonekana ukielea katika mto Kanoni ulioko katika manispaa ya Bukoba, Septemba 2, mwaka huu.

Click to comment
 
Blog Meets Brand