Kombe la Dunia 2030, UEFA waitosa Morocco - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kombe la Dunia 2030, UEFA waitosa Morocco


 Mataifa ya Hispania na Ureno yameingia mkataba maalumu wa kuunda muungano wa kujipigia chapuo kuandaa Fainali za Kombe la Dunia (FIFA WORLD CUP) mwaka 2030.

Awali katika muungano huo pia walikuwepo Morocco kutoka Afrika lakini Raisi wa Shirikisho la soka Barani Ulaya UEFA, Aleksander Ceferin alipinga uwepo wa Morocco kwa kuwa nchi hiyo ipo bara tofauti na Ulaya.

Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

“Siafiki kombe la Dunia kufanyika katika mabara mawili tofauti. Tuingie katika kampeni hizi kama Ulaya na Afrika nao wataingia kama wao ili kuweka rekodi sahihi za mabara yetu kuandaa michuano hii adhimu duniani”

Serikali ya Morocco imesema hilo haliwakatishi tamaa kuitafuta nafasi hiyo ya kuandaa michuano hiyo wao kama wao.


“Wenzetu Afrika kusini waliweza mwaka 2010 pia nasi tunaweza kuirudisha michuano hiyo Afrika endapo tutapata fursa hiyo” – Alisema waziri mkuu wa nchi hiyo

Ukiwaondoa Morocco na umoja wa Uhispania na Ureno katika kampeni hizo, pia taifa la Uingereza lipo katika kinyang’anyiro hicho cha kuandaa michuano ya Kombe la Dunia 2030. Wagombea wengine ni kutoka Amerika ya kusini mataifa ya Argentina, Paraguay, Uruguay na Chile ambao pia wanataka kuandaa michuano hiyo kwa pamoja.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz