KOCHA MPYA YANGA AMEANZA KAZI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KOCHA MPYA YANGA AMEANZA KAZI


 IMEELEZWA kuwa, Kocha Mkuu wa Yanga, Cedric Kaze raia wa Burundi, tayari ameanza kazi ya kukinoa kikosi hicho kwa kutuma programu zake kwa kocha msaidizi, Juma Mwambusi.

 

Kaze ambaye ameshafikia makubaliano na Yanga kuinoa timu hiyo akichukua mikoba ya Zlatko Krmpotic raia wa Serbia aliyetimuliwa hivi karibuni, anasubiriwa kutua tu ambapo taarifa kutoka Yanga zinasema kwamba, Alhamisi ijayo ya Oktoba 15, mwaka huu atakuwa katika ardhi ya Tanzania akitokea Canada.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


 

Chanzo kutoka katika benchi la ufundi la Yanga, kimeliambia Spoti Xtra kuwa: “Mara kwa mara Kaze anawasiliana na Mwambusi ili kufahamu kikosi kinaendeleaje, amekuwa akituma program anazotaka wachezaji wapatiwe na Mwambusi anazifanyia kazi.

 

“Hata mechi ya kirafiki ambayo Yanga imecheza dhidi ya Mwadui yeye ndiye amependekeza, pia amekuwa akiwafuatilia wachezaji katika mechi za nyuma kupitia video za mechi zao.”


Kwa sasa Yanga ipo chini ya Mwambusi tangu Oktoba 3 baada ya Zlatko kufutwa kazi ndani ya Yanga.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz