Kiba Afunguka "Sina Shida na Diamond Platnumz Kila Mtu Afanye Kazi Kimpango Wake" - EDUSPORTSTZ

Latest

Kiba Afunguka "Sina Shida na Diamond Platnumz Kila Mtu Afanye Kazi Kimpango Wake"

 


Staa wa Bongoflava anasema Hana Shida na Diamond ama Msanii yeyote ila anachotaka kila mtu afanye kazi kimpango wake.. Na wala asifatiliwe na Mtu

"Mimi Binafsi sina Shida na mtu Ningefurahi sana kila mtu afanye kazi zake kimpango wake tusifatiliane" Ali Kiba



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.