Job Opportunity at Enabel, Construction site supervisor -New jobs - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Job Opportunity at Enabel, Construction site supervisor -New jobs

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZAi INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Nakusoma habari zote hata kama hauna MB

Construction site supervisor 

Construction site supervisor – Kigoma region

Enabel – the Belgian Development Agency is recruiting civil building technicians for the supervision of bridge construction works.

Duty station: Kigoma region Kakonko or Kibondo – willing to relocate in function of construction sites.

Contract term: 1 year extendable – competitive salary package(14 months’ Salary i.e. Leave allowance and Christmas Bonus) Medical Insurance Coverage, Relocation allowance Etc.

Profile: minimum diploma in Civil Engineering or equivalent

Experience: minimum 2 years hands-on supervision of masons and contractors.

Computer literate and good reporting skills in English/ Kiswahili. Details vacancy at: https://btctanzania.wordpress.com/

Submit your applications to: recruitment.tza@enabel.be

Deadline: 20TH October 2020 at 15:00 HOURS

Only shortlisted candidates will be contacted.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz