Jaqueline Mengi Aeleza Siri Ya Umiss Kupoteza Umaarufu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jaqueline Mengi Aeleza Siri Ya Umiss Kupoteza Umaarufu


 WAKATI mashindano ya urembo nchini yakiwa yanaendelea kupoteza mvuto aliyekuwa Miss Tanzania mwaka 2000, Jaqueline Mengi ametaja baadhi ya sababu walimbwende wa Tanzania kushindwa kutoboa katika mashindano hayo kwenye duniani.

 

Akizungumza na paparazi wetu Jaqueline alisema miongoni mwa mambo yaliyoyapoteza mashindano hayo ni kuongezeka kwa vyombo vya habari ambavyo vimekuwa vikisapoti burudani nyingine.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

 

“Kipindi cha nyuma vyombo vya habari vilikuwa vichache na vilipoandika kuhusu Miss Tanzania kila mtu alikuwa akifuatilia habari hiyo lakini sasa hivi vyombo ni vingi na vimekuwa vikiandika habari tofauti.

 

“Sasa hawana muda wa kukaa na kufuatilia mashindano ya mamiss wakati kwenye mitandao ya kijamii kuna mambo kibao ya kufuatilia.

 

“Jambo lingine lililoyapoteza mashindano haya ni kukosekana kwa wadhamini wa kuyasimamia na hivyo kukosa mwelekeo na kuvutia kama siku za nyuma.

 

“Kipindi hicho ilikuwa siku ya fainali za miss Tanzania watu walikuwa hawalali walikesha kwenye runinga mpaka wamjue mshindi.

 

“Kabla ya kupatikana msindi ulikuwa ukiibuka ubishani mkubwa kila upande ukisema fulani ndiye atanyakua taji hilo na mwisho wa siku kweli taji lilienda kwa mmoja wapo na wote walibaki kumpa saluti,” alisema Jaqueline.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz