Dayna, Patoranking Kuna Jambo Lao La Kibabe-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Dayna, Patoranking Kuna Jambo Lao La Kibabe-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MWANADADA mwenye kipaji kikubwa kunako gemu ya Bongo Fleva hapa nchini, Dayna Nyange amefunguka kuwa yuko kwenye maandalizi kabambe ya kudondosha ‘sapraizi’ kubwa kwa kushirikiana na staa wa muziki kutokea nchini Nigeria, Patrick Nnaemeka Okorie ‘Patoranking’.

 

Dayna, mama wa mtoto mmoja amewahi kutamba na ngoma kali kama; Angejua, Komela akiwa na Billnass na Nivute Kwako aliyomshirikisha mkali wa sauti, Barnaba Boy.

Akizungumza na Championi Ijumaa moja kwa moja kutokea nchini Nigeria alipokuwa kwenye ziara binafsi, Dayna alisema mashabiki wake wakae mkao wa kula kutokana na ‘project’ kali zinazotarajia kushuka hivi karibuni.

 

“Nimekuwa kwenye ziara yangu binafsi hapa Nigeria ambayo imekuwa na lengo la kujifunza kwa kujionea wenzetu wanafanya nini katika kiwanda cha muziki ambacho kinawafanya wazidi kufanikiwa.

 

“Pamoja na hayo kulikuwa na plani ya kufahamiana na mastaa wa Nigeria ambao tumekuwa tukiwasiliana tu bila kuonana, na nimefanikiwa kwa kiasi kikubwa katika hilo kwani nimeweza kukutana na Patoranking, D’banj na meneja wa Wizkid.

 

“Patoranking ni mtu poa na kuna vitu vingi ambavyo tumefanya pamoja vinakuja ila nisingependa kusema mengi kwa sasa bali wakati utakapofika mashabiki wangu watajua ni ‘sapraizi’ gani nawaandalia.”

Mwandishi Wetu

The post Dayna, Patoranking Kuna Jambo Lao La Kibabe appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.