DAKIKA 180 KMC MAMBO NI MAGUMU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

DAKIKA 180 KMC MAMBO NI MAGUMU


 KIKOSI cha KMC ‘Wana Kino Boys’ kimezidi kuwa na majanga ndani ya dakika 180 baada ya kushindwa kufunga bao kwenye mechi zake mbili mfululizo ikipoteza ile kasi iliyoanza nayo mwanzo.

 Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Oktoba 5, Uwanja wa Uhuru, KMC ilikubali kupoteza kwa kufungwa bao 1-0 dhidi ya Polisi Tanzania baada ya kutoka kupoteza kwa kufungwa bao 1-0 ilipomenyana na Kagera Sugar, Uwanja wa Kaitaba, Septemba 25.

 

Bao la ushindi kwa Polisi Tanzania lilifungwa na Pius Buswita baada ya kutokea piga nikupige ndani ya lango la KMC lililokuwa chini ya nahodha Juma Kaseja aliyeokota mpira nyavuni dakika ya 88.


Kwenye mechi zake tatu za mwanzo, safu ya ushambuliaji ya KMC ilifunga mabao nane na safu ya ulinzi iliruhusu mabao mawili na KMC iliweza kuongoza ligi kwenye raundi tatu ila kwa sasa ipo nafasi ya saba na pointi tisa ikiwa imefungwa jumla ya mabao manne.

 

Buswita, mfungaji wa bao la Polisi Tanzania ameliambia Championi Jumatano kuwa, ushirikiano ndani ya kikosi uliwapa nguvu ya kushinda.


Kwa upande wa KMC kiongozi wa benchi la ufundi, John Simkoko alisema kuwa adhabu aliyopata kocha Habib Kondo baada ya timu yake kupata matatizo ilipocheza na Kagera Sugar ilikuwa ni sababu ya kupoteza kwa kuwa alifungiwa mechi tatu.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz