Cioaba na Dube Wapeta Mwezi Septemba-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Cioaba na Dube Wapeta Mwezi Septemba-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

ARISTICA Cioaba, Kocha Mkuu wa Azam FC ameteuliwa kuwa Kocha Bora wa Ligi Kuu Bara mwezi Septemba pamoja na mshambuliaji wake namba moja ndani ya Azam FC na Ligi Kuu Bara, Prince Dube.

 

Cioaba aliwashinda makocha wawili ambao ni Sven Vandenbroeck wa Simba ambaye kwenye mechi nne alipata sare ya kufungana bao 1-1 dhidi ya Mtibwa Sugar na alishinda tatu na Zlatko Krmpotic wa Yanga alipata sare ya kufungana bao 1-1 dhidi ya Tanzania Prisons na alishinda tatu kwa mujibu wa Kamati ya Tuzo ya VPL inayotolewa na Shirikisho la Soka Tanzania (TFF).

Septemba, Cioaba alishinda michezo minne na kukusanya pointi 12 huku wachezaji wake wakifunga mabao manne ilikuwa namna hii:- Azam 1-0 Polisi Tanzania, Azam 2-0 Coastal, Mbeya City 0-1 Azam na Prisons 0-1 Azam FC.

 

Kwa upande wa Dube, alitwaa tuzo hiyo akiwashinda David Kissu wa Azam FC ambaye yeye ni kipa hakufungwa bao kwenye mechi nne na kiungo wa Simba, Clatous Chama ambaye alifunga mabao mawili na kutoa pasi moja.

Dube alifunga mabao matatu na kutoa pasi moja ya bao kwenye mechi nne za ligi ambapo alianza kutoa pasi kwenye mchezo wa kwanza dhidi ya Polisi Tanzania, alifunga mbele ya Coastal Union mabao mawili na bao lake la tatu alifunga dhidi ya Tanzania Prisons. Kwa sasa ni kinara akiwa na mabao matano na jumla ana pasi mbili za mabao.

STORI NA LUNYAMADZO MLYUKA, Dar es Salaam

The post Cioaba na Dube Wapeta Mwezi Septemba appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.