Chama, Kagere Waandaliwa Mkataba Simba-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Chama, Kagere Waandaliwa Mkataba Simba-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MABOSI wa Klabu ya Simba wamewaondoa hofu mashabiki wake kwa kutamka kuwa kiungo wao Mzambia, Clatous Chama na mshambuliaji Mnyarwanda Meddie Kagere tayari wameanza kuandaliwa mikataba mipya ya kuendelea kubakia klabuni hapo.

 

Mastaa hao wote wamebakisha mwaka mmoja kila mmoja hadi kufikia usajili wa dirisha dogo wanakuwa wamebakisha miezi sita ambayo inatoa ruhusa ya kufanya mazungumzo na klabu nyingine itakayomuhitaji kwa mujibu wa kanuni za Fifa.

Tetesi za usajili zinasema kuwa, wachezaji hao huenda wakaihama timu hiyo mara baada ya mikataba yao kumalizika, tayari Chama ameonekana nia ya kutaka kuondoka baada ya kugoma kuongeza mkataba akitaka kusaini baada mkataba wake kumalizika.

 

Akizungumza na Championi Jumamosi, Mkuu wa Kitengo cha Habari na Mawasiliano wa Simba, Haji Manara alisema kuwa hakuna mchezaji yeyote atakayeondoka katika timu hiyo.

 

“Mengi yanazungumzwa kuhusiana na wachezaji wetu Chama na Kagere, ukweli ni kwamba hivi sasa uongozi upo kwenye mazungumzo ya mwisho na mameneja wa wachezaji wetu hao kwa ajili ya kuwaongezea mikataba.

“Kikubwa zaidi hao wachezaji wenyewe wameonyesha nia kubwa ya kuendelea kubakia kuendelea kuichezea Simba katika misimu mingine inayofuatia.

 

“Tunataka kuendelea kuwa na kikosi imara kitakachopata makombe, hivyo niwatoe hofu mashabiki Simba, hakuna mchezaji atakayeondoka bila klabu kutaka, wachezaji wote ambao tupo kwenye mazungumzo nao tumefikia hatua nzuri,” alisema Manara.

Wilbert Molandi,Dar es Salaam

The post Chama, Kagere Waandaliwa Mkataba Simba appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz