Azam FC Yakataa Bilioni 2 Kutoka Raja Cassablanca ya Morocco..Kumuuza Prince Dube - EDUSPORTSTZ

Latest

Azam FC Yakataa Bilioni 2 Kutoka Raja Cassablanca ya Morocco..Kumuuza Prince Dube

 


Azam FC imesema haipo tayari kumuuza mshambuliaji wake, Prince Dube kwa sasa na kuwa itakuwa tayari kumuachia kwenye dirisha dogo la usajili. Raja Cassablanca ya Morocco imeripotiwa kutaka kumsajili kwa dau la TZS bilioni 2.3. Dube amefunga magoli sita hadi sasa.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.