AZAM FC WAENDELEZA UBABE WAO MBELE YA KAGERA SUGAR, WATAJA KINACHOWABEBA - EDUSPORTSTZ

Latest

AZAM FC WAENDELEZA UBABE WAO MBELE YA KAGERA SUGAR, WATAJA KINACHOWABEBA


 UONGOZI wa Azam FC, umesema kuwa mwendelezo mzuri wa matokeo ambayo wanayapata ndani ya Ligi Kuu Bara unatokana na maandalizi wanayoyafanya pamoja na uwezo wa wachezaji walionao.


Jana,Oktoba 4 kikosi cha Azam FC kiliendeleza rekodi yake ya kushinda mechi zake za ligi ikiwa ni mara yake ya tano baada ya kushinda kwa mabao 4-2 mbele ya Kagera Sugar kwenye mchezo uliochezwa Uwanja wa Azam Complex.


Pakua App ya 'EDUSPOTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


Akizungumza na Saleh Jembe, Ofisa Habari wa Azam FC, Zakaria Thabit amesema kuwa hesabu kubwa kwa timu ya Azam ni kuendekea kupata matoke chanya kwenye mechi zetu zote.

"Mwendelezo mzuri ndani ya ligi ni jambo ambalo tunalihitaji kwa kuwa kikubwa ni kupata pointi tatu muhimu hilo ndilo jambo la msingi.

"Wachezaji wanatambua kwamba mashabiki wanahitaji matokeo na wenyewe pia wachezaji wanahitaji kupata matokeo hivyo wanatimiza majukumu yao ndani ya uwanja," amesema.

Ushindi huo unaifanya Azam FC kufikisha jumla ya pointi 15 kibindoni na imefunga jumla ya mabao tisa huku ikifungwa mabao mawili kwenye ligi.


Mabao ya Azam FC yalifungwa na Prince Dube aliyetupia mawili dakika ya 6 na 88, Obrey Chirwa alitupia moja dakika ya 48 pamoja na Richard Djod dakika ya 51.

Kagera Sugar wao mabao yao yalifungwa na David Luhende dakika ya 33 na Yusuph Mhilu dakika ya 50.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.