-->

Type something and hit enter

By On



Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

Kikosi cha Yanga jana kiliwagalagaza Mbeya City kwa bao 1-0 katika mchezo wa Ligi Kuu Bara uliopigwa Uwanja wa Mkapa Jijini Dar.

Katika mchezo huo uliokuwa na mvutano mkali kila timu ikishindwa kuona lango la mwenzake kiurahisi dakika ya 85 beki wa Yanga, Lamine Moro aliwainua mashabiki wa timu hiyo baada ya kuunganisha wavuni mpira wa kona iliyochongwa kitaalamu na Muangola, Carlinhos.

Bao hilo liliibua shangwe kwa kikosi hicho cha Wanajangwani hao.

Kocha wa Yanga Zlatko krmpotic alivyowasili uwanjani kibabe.                                                                                                                                                                                                                                                                                                          

Kikosi cha Yanga kilichoanza.

Wanaume wakitifuana.

Carlinhos akijiandaa kupiga kona iliyozaa bao la ushindi.

Carlinhos akishukuru Mungu.

Wachezaji wa Yanga wakishangilia bao la ushindi.

Kikosi cha Mbeya City kilichoanza.                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                

The post Yanga ilivyoibuka Kidume Ikiilaza Mbeya City 1-0 appeared first on Global Publishers.



Click to comment
 
Blog Meets Brand