-->

Type something and hit enter

By On



Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MSHAURI wa Yanga, Senzo Mazingiza raia wa Afrika Kusini, ameibuka na kusema kuwa utengenezaji wa jezi za timu hiyo umetumia ubunifu wa kiwango cha juu huku akifafanua uamuzi wa kuweka ramani ya Afrika kwenye jezi hizo.

Senzo ametoa kauli hiyo kupitia akaunti yake ya Mtandao wa Kijamii wa Instagram, baada ya juzi Ijumaa Yanga kuzindua jezi zao mpya za msimu huu.

Bosi huyo wa zamani wa Simba, katika ufafanuzi wake huo, ameonekana kama amewatupia dogo Simba ambao baada ya kuzinduliwa kwa jezi hizo, mashabiki wanaodaiwa kuwa wa timu hiyo, walianza kuzikejeli.Senzo aliandika: “Ubunifu wa jezi mpya unaonesha vitu.

 

Matarajio ya muundo wa jezi ni kuwapa wachezaji hisia ya kujivunia na kuongeza ujasiri wao, wakijua kuwa vitu vyote vya kiufundi vya teknolojia ya kisasa katika utoaji jasho.

“Ubunifu muhimu zaidi pia umejikita katika ramani ya Afrika ambayo pia ni kitu muhimu katika nembo ya klabu, vitu hivi vinahusisha timu na mashabiki wake ambao watavaa jezi hizi kwa kujivunia wakati wanaendelea kuisaidia Yanga.

 

”Wakati huohuo, taarifa zinasema kwamba, mauzo ya jezi hizo yamevunja rekodi ambapo siku ya kwanza tu kuanza kuuzwa, ziliisha zote huku mzigo mpya ukitarajiwa kupatikana kuanzia leo.

 

Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Fredrick Mwakalebela, alisema: “Jezi zimeisha, kesho (leo) Jumapili mzigo utaingia kwa ndege kutoka Ethiopia, zitaanza kuuzwa hapa klabuni. Baada ya hapo, wiki ijayo utaingia mzigo mwingine mkubwa ambao jezi hizo zitatosha kusambazwa nchi nzima.WAANDISHI: Ibrahim Mussa, Joel Thomas na Leen Essau.

STORI: WAANDISHI WETU

WASANII wa BONGO FLEVA walivyonogesha UZINDUZI wa KAMPENI TANGA, JIMBO la UMMY MWALIMU…

The post Senzo Aingilia Kati Jezi za Yanga appeared first on Global Publishers.



Click to comment
 
Blog Meets Brand