SAMATTA ATOKEA BENCHI KIPINDI CHA PILI ASTON VILLA YAICHAPA MAN UNITED 1-0 VILLA PARK -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

SAMATTA ATOKEA BENCHI KIPINDI CHA PILI ASTON VILLA YAICHAPA MAN UNITED 1-0 VILLA PARK -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
Na Mwandishi Wetu, BIRMINGHAM
MSHAMBULIAJI wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Ally Samatta jana ametokea benchi kipindi cha pili na kuisaidia klabu yake, Aston Villa kupata ushindi wa 1-0 dhidi ya Manchester United katika mchezo wa kirafiki Uwanja wa Villa Park Jijini Birmingham.
Samatta aliingia dakika ya 66 kuchukua nafasi ya mfungaji wa bao pekee, Ollie Watkins ambaye alifunga dakika ya 16 akimalizia pasi ya kiungo Mmisri, Mahmoud Ahmed Ibrahim Hassan, maarufu kama Trezeguet.
Timu hizo zilikubaliana kucheza mechi ya kirafiki wikiendi hii kwa sababu mechi zao za ufunguzi za Ligi Kuu ya England zimeahirishwa. 
Man United ilikuwa waanze na Burnley Uwanja wa Turf Moor na Aston Villa walitakiwa kuwafuata Manchester City Uwanja wa Etihad.
Na sababu ya kuahirishwa kwa mechi hizo ni kuzipa muda zaidi wa maandalizi Manchester City na Manchester United ambazo zilishiriki michuano ya klabu barani Ulaya hadi hatua za mwishoni.
Kikosi cha Aston Villa kilikuwa: Steer; Cash/Ahmed El Mohamady dk72, Konsa, Mings, Targett; Hourihane, Luiz, McGinn, Trezeguet/Jota Peleteiro dk77, Watkins/Samatta dk66 na Grealish.
Manchester United; Henderson; Dalot/ Williams dk70, Fosu-Mensah, Maguire, Shaw; McTominay/Galbraith dk46, van de Beek; Lingard, Rashford, James na Ighalo/Mengi dk60.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz