Killy na Cheed: Tupo Konde Gang ila tunamshukuru sana Alikiba, bila yeye sisi tusingekuwa hapa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Killy na Cheed: Tupo Konde Gang ila tunamshukuru sana Alikiba, bila yeye sisi tusingekuwa hapa



Wasanii wapya wa @kondegang @officialcheed na @officialkilly_tz walivyotua kwenye tukio la @countrywizzy_tz ambapo anazindua EP yake.U

Mbali na hilo wametoa Shukran nyingi sana kwa @officialalikiba kwa kuwatengenezea misingi mizuri kwenye muziki. @officialkilly_tz na @officialcheed pia wameeleza muda ambao wameutumia hadi kusainiwa @kondegang



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz