Msanii ghali wa muziki, Diamond Platnumz Ametangaza Vitu Alivyovifanya Kwa Siri Makao Makuu ya Tanzania Dodoma - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Msanii ghali wa muziki, Diamond Platnumz Ametangaza Vitu Alivyovifanya Kwa Siri Makao Makuu ya Tanzania Dodoma


Muimbaji huyo ambaye yupo Dodoma kwaajili ya Mkutano Mkuu wa CCM uliomalizika hapo jana, akiwa kwenye appearance ya show ya Uchumi wa Kati Celebrations alisema kuna mambo mengi ya kiuwekezaji ameshaanza kuyafanya Dodoma huku akieleza moja wapo ni manunuzi ya nyumbali mbili za kifahari.

Staa wa muziki kutoka Africa Mashariki, Diamond Platnumz ametangaza kuwa amenunua nyumba kali mbili kwa siri mjini Dodoma wiki 4 zilizopita.

Diamond amesema kuwa amenunua nyumba hizo kwakuwa mji huo ndio Dar es salaam Mpya.

Kauli hiyo ameitoa usiku wa kuamkia leo Julai 12, 2020 wakati akiwa jukwaani akitumbuiza kwenye show ya uchumi wa kati celebrations.

Muimbaji huyo ambaye yupo Dodoma kwaajili ya Mkutano Mkuu wa CCM uliomalizika hapo jana, akiwa kwenye appearance ya show ya Uchumi wa Kati Celebrations alisema kuna mambo mengi ya kiuwekezaji ameshaanza kuyafanya Dodoma huku akieleza moja wapo ni manunuzi ya nyumbali hizo mbili za kifahari.

Aidha Msanii huyo ambaye ni mkurugenzi wa wasafi Media alitoa siri kuwa Wasafi Fm itaanza kusikika katika mji wa Dodoma siku ya Jumanne ya Tarehe 14, Julai 2020

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz