;
Irene Uwoya Abadilishwa Tabia - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Wednesday, 1 July 2020

Irene Uwoya Abadilishwa Tabia

Irene Uwoya Abadilishwa Tabia
MWANAMAMA wa Bongo Movies, Irene Uwoya amesema, maneno ya kuudhi anayokutana nayo mitandaoni yamemfunga mdomo.

Uwoya ameliambia Gazeti la IJUMAA WIKIENDA kuwa, watu wa kwenye mitandao, hata kama hutaki kuzungumza nao, watakufanya ujue maneno mbalimbali ya kuwakera kutokana na tabia zao za kuudhi.

“Watu wengi wananishanga sana siku hizi, wanasema nimekuwa na maneno.

“Ukweli ni kwamba wamenifundisha wao kuongea maana nilikuwa sina tabia ya maneno na mtu kabisa, lakini wananitafuta kama wanajua ukoo wangu, inaumiza sana,” alisema Uwoya ambaye sasa ameamua kufunga mdomo


Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB