;
Mwijaku Atoa ya moyoni "Harmonize na Sallam SK Mnaonyeshana Chuki Kwenye Msiba, Muombeni Mungu Msamaha" - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Tuesday, 30 June 2020

Mwijaku Atoa ya moyoni "Harmonize na Sallam SK Mnaonyeshana Chuki Kwenye Msiba, Muombeni Mungu Msamaha"



Msanii wa Bongo movie na Mtangazaji wa Cloudstv @mwijaku amewageukia meneja wa Diamond Platnumz na Harmonize kwa kuwaonya juu ya tukio walilolifanya siku ya jana kwenye msiba wa aliyekuwa mke wa Babu Tale Morogoro.



Katika msiba huo Harmonize alionekana akimpa mkono wa salama meneja wa Diamond Sallam Sk huku Sallam akiutupilia mbali mkono huo wa Harmonize.

Baada ya tukio hilo kusambaa kwenye mitandao ya kijamii, watu wengi walitoa maoni yao lakini kubwa zaidi ni Mwihjaku tuwatumia ujumbe huu akiwaomba wamuombee dua marehemu pia wamuombe msamaha MwenyeziMungu kwa kile walichokifanya.





Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB