;
MANARA Amtemea Nyongo Msemaji Azam “Eti UBINGWA wa OVYO” - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Monday, 29 June 2020

MANARA Amtemea Nyongo Msemaji Azam “Eti UBINGWA wa OVYO”

MANARA Amtemea Nyongo Msemaji Azam “Eti UBINGWA wa OVYO”

Msemaji wa Mabingwa wa soka Tanzania, Simba Sports Club, Haji S Manara amemtolea nyongo msemaji wa Club ya Azam baada ya kuubeza ubingwa wa Simba, akitumia kauli ya Ubingwa wa ‘Ovyo’.


Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB