;
Juma Jux "Huddah Ana Vigezo Ninavyohitaji Kwa Mwanamke Kuwa Mpenzi Wangu" - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Monday, 29 June 2020

Juma Jux "Huddah Ana Vigezo Ninavyohitaji Kwa Mwanamke Kuwa Mpenzi Wangu"



BAADAya maneno kuwa mengi mtandaoni kuwa staa wa Bongo Fleva, Juma Mussa ‘Jux’ ana uhusiano wa kimapenzi na mrembo wa Kenya, Huddah Manroe ‘Huddah’ hatimaye mkali huyo wa RnB amefunguka kuwa habari hizo sio za kweli licha ya kuwa bidada huyo ana vigezo vyote anavyovihitaji.

Akizungumza na Mikito Nusunusu, msanii huyo ambaye kwa sasa anatamba na wimbo wake wa Covid-19, alisema kwamba ameona watu wanavyosema mitandaoni kuwa ana uhusiano wa kimapenzi na mrembo huyo, jambo ambalo halina ukweli kwa sababu tayari msichana huyo ana mtu wake.

“Ni msichana mrembo, ana asilimia kama themanini hivi ya vigezo ninavyovihitaji kwa mwanamke, lakini hiyo haifanyi mimi na yeye tukawa wapenzi, namheshimu kama dada yangu na tumekuwa tukishirikiana sana kwenye kazi, isitoshe Hudah ana mtu wake,” alisema Jux.


Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB