ESMA Aongea Kwa Uchungu na JUMA Kifo Cha Mke wa BABU TALE "Nimeumia Nilikua Sijui Kama Anaumwa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

ESMA Aongea Kwa Uchungu na JUMA Kifo Cha Mke wa BABU TALE "Nimeumia Nilikua Sijui Kama Anaumwa



Juma Lukole "Mke wa Babu Tale ndio aliniambia nikazie kuwa mbeya kuwa utanitoa kimaisha na kweli umenitoa, pia aliniambia niwe naposti umbea wangu kwa kutumia Codes ili kuepusha Ugomvi na Watu"

Esma "Marehemu alikuwa Msomi, Muda wote mavyuo vyuoo tumepoteza msomi, alikuwa umshauri mzuri sana kwa watu , alimpenda sana babu Tale na Babu Tale Alikuwa anampenda mke wake, Walikuwa Marafiki kweli "


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz