;
Daktari wa India aliyemtibu Hawa aeleza kwa uchungu akitumia Kiswahili msiba wa Shammy ulivyomuumiza - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Tuesday, 30 June 2020

Daktari wa India aliyemtibu Hawa aeleza kwa uchungu akitumia Kiswahili msiba wa Shammy ulivyomuumiza


Daktari wa India aliyemtibu Hawa Aeleza kwa Uchungu Akitumia Kiswahili Msiba wa Shammy Ulivyomuumiza

Tazama Video:




Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB