EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za siasa, michezo, kazi, ufadhiri wa masomo, michezo, technologia, mapenzi, ujasiriamali na nyinginezo kibao.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Friday, 16 February 2018

TAMKO LA WAZIRI MKUU KUHUSU UANZISHWAJI WA KIDATO CHA TANO




Waziri Mkuu wa Tanzania, Mhe Kassim Majaliwa amezitaka halmashauri zote nchini kuhakikisha kuwa kila kijiji kinakuwa na shule ya msingi yenye madarasa ya awali na kila tarafa iwe na shule ya kidato cha tano na cha sita.



Waziri Mkuu Majaliwa ametoa kauli hiyo jana Wilayani Sengerema Mkoani Mwanza katika ziara yake ya siku saba mkoani Mwanza ambapo amewasisitiza walimu wasijiingize katika masuala ya michango bali wajikite na taaluma.


Waziri Mkuu Majaliwa katika siku yake ya kwanza mkoani humo akiongozana na Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, alizindua madarasa manne ya kidato cha tano katika shule ya sekondari ya Nyehunge wilayani sengerema huko na kutoa maagizo hayo.
Advertisement

Elimu YetuEDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati. Follow web yetu na like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika,ni rahisi mno
EDUSPORTSTZ

No comments:

Post a Comment