Type something and hit enter

On

Image result for CCM
Chama cha Mapinduzi (CCM) kimelitaka Jeshi la Polisi limhoji Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe na viongozi wenzake walioshiriki maandamano yasiyo halali na yenye hila na kupelekea uhai wa mwanafunzi kupotea.

CCM imeituhumu CHADEMA kuwa inapanga kufanya fujo.
EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati. Follow web yetu na like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika,ni rahisi mno
EDUSPORTSTZ
Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment