BREAKING

Search here

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Tuesday, 27 February 2018

CCM YAVUNA MADIWANI WAWILI NA WANACHAMA 20 TOKA CHADEMA



Chadema Yakimbiwa na Wadiwani Wawili na Wanachama 20 Kagera...Watimkia Chama Hichi
KYERWA, KAGERA: Madiwani wawili wa CHADEMA, TulakilaTwijuke wa Kata ya Bugomora na Sadath Jeremiah wa Kata ya Kibale wamehamia CCM
-
Pia wanachama takribani 20 kutoka vyama mbalimbali vya Upinzani Wilayani humo wamehamia CCM
-
Madiwani na Wanachama hao wamedai kuridhishwa na utendaji wa Rais John Magufuli na kwamba hawajahongwa na mtu yeyote
EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati.
Enter your email address:


Delivered by EDUSPORTSTZ
Subscribe to EDUSPORTSTZ

No comments:

Post a Comment