BREAKING

Search here

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Thursday, 9 November 2017

RAIS YOEL MSEVENI WA UGANDA AMKARIBISHA RAIS MAGUFULI NCHINI MWAKE

 
Rais wa Uganga na mkewe janet amemkaribisha rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania
mhemishiwa dkt John Magufuli katika nchi yake.kupitia ukurasa wake wa twita mheshimiwa yoel mseven ameandika maneno ya kingereza yenye tafsiri ya  mke wa rais na yeye wanamkaribisha rais Magufuli pamoja na mkewe.




Follow web yetu na like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika,ni rahisi mno

No comments:

Post a Comment