-->

Type something and hit enter

On
Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB





Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba Mbunge wa Singida Mashariki ambaye emepigwa risasi na watu wasiojulikana, ametoka chumba cha upasuaji na anatarajiwa kupelekwa Nairobi nchini Kenya.
 Mbunge wa viti maalum mkoa wa Mara kupitia CHADEMA Mh. Joyce Sokombi ambaye yupo hospitali hapo, amesema kwa sasa Mh. Lissu ametolewa chumba cha upasuaji na anapumzishwa ili kuweza kumsafirisha kwenda Nairobi mara atakapopata fahamu.

"Lissu ameshatoka chumba cha upasuaji na wamempumzisha mpaka atakapoamka, wamsafirishe kwenda Nairobi kwa ajili ya matibabu zaidi, taarifa za matibabu yake zitatolewa na uongozi", alisema Joyce Sokombi.

Tundu Lissu amepigwa risasi leo mchana majira ya saa 7:30 akiwa nyumbani kwake mjini Dodoma, na kukimbizwa katika hospitali ya mkoa wa Dodoma ili kunusuru maisha yake.
Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment
 
Blog Meets Brand