EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za siasa, michezo, kazi, ufadhiri wa masomo, michezo, technologia, mapenzi, ujasiriamali na nyinginezo kibao.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Thursday, 7 September 2017

BASHE AAMSHA DUDE :ADAI KATIBA IMEMPA KIFUA RAIS



Mbunge wa Nzega Hussein Bashe ametaka Katiba ibadilishwe na kinga za Marais kuondolewa,
kwa ni kinga ndio huwafanya kufumbia macho baadhi ya vitu wa Nzega Hussein Bashe ametaka Katiba ibadilishwe na kinga za Marais kuondolewa, kwani kinga ndio huwafanya kufumbia macho baadhi ya vitu.

No comments:

Post a Comment